กลับ
สาย ต.88B
ช่วงอนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ-บางใหญ่ (รพ.เกษมราษฎร์) (ทางด่วน)
จุดขึ้นรถ:
เกาะพหลโยธิน (ป้ายรถเมล์ไปสะพานควาย)
ค่าโดยสาร:
22 บาท