กลับ
สาย ต.86
อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ-หมู่บ้านเมืองทอง (ทางด่วน)
จุดขึ้นรถ:
เกาะพหลโยธิน (ป้ายรถเมล์ไปสะพานควาย)
ค่าโดยสาร:
22 บาท